गोल्ड कोस्ट:
राष्ट्रकुल स्पर्धेतील आजचा नववा दिवस असून सुरुवातीपासूनच भारतीय खेळाडूंनी चमकदार कामगिरी करत पदकांच्या आशा उंचावल्या आहेत. कुस्तीमध्ये बजरंग पुनियाकडून अपेक्षा बाळगल्या जात आहेत. नेमबाजीत २५ मीटर रॅपिड फायरमध्ये अनिश भानवालाने सुवर्ण पदक जिंकले. तर, महिला नेमबाजीत ५० मीटर थ्री पोझिशनमध्ये तेजस्विनी सावंत, अंजूम मोद्रूल यांनी सुवर्ण व रौप्य पदक मिळवले. पाहूया आजच्या दिवसातील ठळक घडामोडी...
>>लाइव्ह अपडेट्स...
> बॉक्सिंग : सतीश कुमार अंतिम फेरीत प्रवेश करणारा पाचवा भारतीय पुरुष बॉक्सर
> बॉक्सिंग : सतीश कुमारने सेशल्सच्या केडी ऐन्सला हरवत ९१ किलो गटाच्या अंतिम फेरीत प्रवेश केला
> बॅडमिंटन पुरुष दुहेरी : सात्विक रंकीरेड्डी आणि अश्विनी पोनप्पाने मलेशियाच्या स्पर्धकांना हरवत उपांत्य फेरीत मजल मारली
> बॅडमिंटन पुरुष एकेरी : एच. एस. प्रणॉयने श्रीलंकाच्या दिनुसा करुणारत्नाचा पराभव करत उपांत्य फेरीत मारली धडक
> बॉक्सिंग: ७५ किलो गटात विकास कृष्णनची उत्तर आयर्लंडच्या स्टीव्हनला ५-० अशी मात देत अंतिम फेरीत धडक; भारताला आणखी एका सुवर्ण पदकाची अपेक्षा
> पुरुषांच्या हॉकी स्पर्धेत भारताचा न्यूझिलंडकडून २-३ असा पराभव, आता कांस्य पदकासाठी होणार सामना
> बॉक्सिंग : ६९ किलो गटात मनोज कुमारला इंग्लंडच्या पॅट मॅककोरमॅकने दिली मात, कांस्य पदकावर समाधान
> टेबल टेनिस: महिला दुहेरीत भारताच्या मनिका बत्रा आणि मौर्ना दास जोडीने जिंकले रौप्य पदक
> टेबल टेनिस: महिला दुहेरी कांस्य पदक सामन्यात भारताची सुतिर्था मुखर्जी आणि पुजा सहस्त्रबुद्धे जोडीची १-३ अशी हार, मलेशियाच्या जोडीचा विजय
> हॉकी पुरुषांचा उपांत्य सामना: भारत १-२ असा पिछाडीवर
> अर्धवेळ समाप्तीपर्यंत भारताने पेनल्टी स्ट्रेकवर केला गोल
> पहिल्या क्वॉर्टरपर्यंत न्यूझिलंडची २-० अशी आघाडी
> हॉकी: भारत आणि न्यूझीलंड दरम्यान उपांत्य फेरीचा सामना सुरू
> दीपिका पल्लीकल आणि सौरव घोषाल यांची मिश्र दुहेरी स्क्वॉशच्या अंतिम फेरीत धडक
> कुस्ती: ९७ किलो वजनी गटात फ्री-स्टाईल कुस्तीमध्ये मौसम खत्रीला रौप्य पदक
> ५७ किलो वजनी गटात फ्री-स्टाईल कुस्तीमध्ये पूजा धांडाला रौप्य पदक; अंतिम फेरीत नायजेरियाच्या ओडुनायोने केले पराभूत
> कुस्तीपटू बजरंग पुनियाने भारतासाठी पटकावले १७ वे सुवर्ण पदक
> कुस्ती: ६५ किलो वजनी गटात बजरंग पुनियाने पटकावले सुवर्ण पदक; भारताचे १७ वे सुवर्ण पदक
> फ्री-स्टाईल कुस्ती: ५७ किलो वजनी गटात पूजा धांडाची अंतिम फेरीत धडक; कॅमरुनच्या टियाकोचा ११-५ असा केला पराभव
> बॉक्सिंग: ९१ किलो वजनी गटात भारताच्या नमन तंवरला कांस्य पदक; उपांत्य फेरीत ऑस्ट्रेलियाच्या के. जेसनकडून पराभव
> पुरुष बॉक्सिंग ६०किलो वजनी गटात भारताचा मनिष कौशिकची अंतिम फेरीत धडक
> भारताच्या खात्यात आणखी एक सुवर्ण, २५ मी. रॅपिड पिस्तुलमध्ये १५ वर्षीय अनिश भानवाला याला सुवर्णपदक
> पुरुष बॉक्सिंग ४६-४९किलो वजनी गटात अमित पंघलची अंतिम फेरीत धडक
> बॅडमिंटन: पुरुष एकेरी उपांत्यपूर्व सामन्यात किदम्बी श्रीकांतने पहिला गेम जिंकला
> टेबल टेनिस: महिला दुहेरी गटात मनिका बत्रा आणि मौमा दास यांची अंतिम फेरीत धडक
> नेमबाजी: सुवर्ण पदक विजेती तेजस्विनी सावंत आणि रौप्य पदक विजेती अंजुम मोदगिल
> नेमबाजी ५० मीटर रायफल थ्री पोझिशनमध्ये तेजस्विनी सावंतला सुवर्ण तर अंजुम मोदगिलला रौप्य पदक
> कुस्ती: महिलांच्या ५७ किलो वजनी गटात पूजा धांदाची अंतिम फेरीत धडक; उपांत्य फेरीत न्यूझीलंडच्या अॅना मोसेयावाला केले पराभूत
> कुस्तीत पुरुष ६५ किलो वजनी गटात बजरंग पुनिया उपांत्य फेरीत; नायजेरियाच्या अमस डेनियलचा १०-० असा केला पराभव
> महिला नेमबाजीत ५० मीटर थ्री पोझिशनमध्ये तेजस्विनी सावंत, अंजूम मोदगिल अंतिम फेरीत
> नेमबाजीत २५ मीटर रॅपिड फायरमध्ये नीरज कुमार, अनिश अंतिम फेरीत
राष्ट्रकुल स्पर्धेतील आजचा नववा दिवस असून सुरुवातीपासूनच भारतीय खेळाडूंनी चमकदार कामगिरी करत पदकांच्या आशा उंचावल्या आहेत. कुस्तीमध्ये बजरंग पुनियाकडून अपेक्षा बाळगल्या जात आहेत. नेमबाजीत २५ मीटर रॅपिड फायरमध्ये अनिश भानवालाने सुवर्ण पदक जिंकले. तर, महिला नेमबाजीत ५० मीटर थ्री पोझिशनमध्ये तेजस्विनी सावंत, अंजूम मोद्रूल यांनी सुवर्ण व रौप्य पदक मिळवले. पाहूया आजच्या दिवसातील ठळक घडामोडी...
>>लाइव्ह अपडेट्स...
> बॉक्सिंग : सतीश कुमार अंतिम फेरीत प्रवेश करणारा पाचवा भारतीय पुरुष बॉक्सर
> बॉक्सिंग : सतीश कुमारने सेशल्सच्या केडी ऐन्सला हरवत ९१ किलो गटाच्या अंतिम फेरीत प्रवेश केला
> बॅडमिंटन पुरुष दुहेरी : सात्विक रंकीरेड्डी आणि अश्विनी पोनप्पाने मलेशियाच्या स्पर्धकांना हरवत उपांत्य फेरीत मजल मारली
> बॅडमिंटन पुरुष एकेरी : एच. एस. प्रणॉयने श्रीलंकाच्या दिनुसा करुणारत्नाचा पराभव करत उपांत्य फेरीत मारली धडक
> बॉक्सिंग: ७५ किलो गटात विकास कृष्णनची उत्तर आयर्लंडच्या स्टीव्हनला ५-० अशी मात देत अंतिम फेरीत धडक; भारताला आणखी एका सुवर्ण पदकाची अपेक्षा
> पुरुषांच्या हॉकी स्पर्धेत भारताचा न्यूझिलंडकडून २-३ असा पराभव, आता कांस्य पदकासाठी होणार सामना
> बॉक्सिंग : ६९ किलो गटात मनोज कुमारला इंग्लंडच्या पॅट मॅककोरमॅकने दिली मात, कांस्य पदकावर समाधान
> टेबल टेनिस: महिला दुहेरीत भारताच्या मनिका बत्रा आणि मौर्ना दास जोडीने जिंकले रौप्य पदक
> टेबल टेनिस: महिला दुहेरी कांस्य पदक सामन्यात भारताची सुतिर्था मुखर्जी आणि पुजा सहस्त्रबुद्धे जोडीची १-३ अशी हार, मलेशियाच्या जोडीचा विजय
> हॉकी पुरुषांचा उपांत्य सामना: भारत १-२ असा पिछाडीवर
> अर्धवेळ समाप्तीपर्यंत भारताने पेनल्टी स्ट्रेकवर केला गोल
> पहिल्या क्वॉर्टरपर्यंत न्यूझिलंडची २-० अशी आघाडी
> हॉकी: भारत आणि न्यूझीलंड दरम्यान उपांत्य फेरीचा सामना सुरू
> दीपिका पल्लीकल आणि सौरव घोषाल यांची मिश्र दुहेरी स्क्वॉशच्या अंतिम फेरीत धडक
> कुस्ती: ९७ किलो वजनी गटात फ्री-स्टाईल कुस्तीमध्ये मौसम खत्रीला रौप्य पदक
> ५७ किलो वजनी गटात फ्री-स्टाईल कुस्तीमध्ये पूजा धांडाला रौप्य पदक; अंतिम फेरीत नायजेरियाच्या ओडुनायोने केले पराभूत
> कुस्तीपटू बजरंग पुनियाने भारतासाठी पटकावले १७ वे सुवर्ण पदक
> कुस्ती: ६५ किलो वजनी गटात बजरंग पुनियाने पटकावले सुवर्ण पदक; भारताचे १७ वे सुवर्ण पदक
> फ्री-स्टाईल कुस्ती: ५७ किलो वजनी गटात पूजा धांडाची अंतिम फेरीत धडक; कॅमरुनच्या टियाकोचा ११-५ असा केला पराभव
> बॉक्सिंग: ९१ किलो वजनी गटात भारताच्या नमन तंवरला कांस्य पदक; उपांत्य फेरीत ऑस्ट्रेलियाच्या के. जेसनकडून पराभव
> पुरुष बॉक्सिंग ६०किलो वजनी गटात भारताचा मनिष कौशिकची अंतिम फेरीत धडक
> भारताच्या खात्यात आणखी एक सुवर्ण, २५ मी. रॅपिड पिस्तुलमध्ये १५ वर्षीय अनिश भानवाला याला सुवर्णपदक
> पुरुष बॉक्सिंग ४६-४९किलो वजनी गटात अमित पंघलची अंतिम फेरीत धडक
> बॅडमिंटन: पुरुष एकेरी उपांत्यपूर्व सामन्यात किदम्बी श्रीकांतने पहिला गेम जिंकला
> टेबल टेनिस: महिला दुहेरी गटात मनिका बत्रा आणि मौमा दास यांची अंतिम फेरीत धडक
> नेमबाजी: सुवर्ण पदक विजेती तेजस्विनी सावंत आणि रौप्य पदक विजेती अंजुम मोदगिल
> नेमबाजी ५० मीटर रायफल थ्री पोझिशनमध्ये तेजस्विनी सावंतला सुवर्ण तर अंजुम मोदगिलला रौप्य पदक
> कुस्ती: महिलांच्या ५७ किलो वजनी गटात पूजा धांदाची अंतिम फेरीत धडक; उपांत्य फेरीत न्यूझीलंडच्या अॅना मोसेयावाला केले पराभूत
> कुस्तीत पुरुष ६५ किलो वजनी गटात बजरंग पुनिया उपांत्य फेरीत; नायजेरियाच्या अमस डेनियलचा १०-० असा केला पराभव
> महिला नेमबाजीत ५० मीटर थ्री पोझिशनमध्ये तेजस्विनी सावंत, अंजूम मोदगिल अंतिम फेरीत
> नेमबाजीत २५ मीटर रॅपिड फायरमध्ये नीरज कुमार, अनिश अंतिम फेरीत